24 May 2024
Q-CON ร่วมกับบริษัทเจี้ยบเซ้งโฮมแมคโคร จ.นครศรีธรรมราช
จัดสัมมนาและอบรมความรู้อิฐมวลเบา ภายใต้ชื่องาน “พี่บ่าวมั่นใจเลือกใช้คิวคอน”
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1717100401.c2d198e609642153fc7550baa1fe5ff4.jpg)
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1717100402.239d03d19f65fac766463f89370d79e9.jpg)
นำทีมโดยคุณเสนีย์ ลิมานนท์ดำรงค์ ผู้จัดการฝ่ายการตลาด พร้อมทีมงานฝ่ายขาย และฝ่ายเทคนิค เข้าอบรมความรู้สินค้าทั้งภาคทฤษฎี และภาคปฏิบัติเกี่ยวกับสินค้าอิฐมวลเบา โดยเน้นการแนะนำวิธีการทำงานให้ถูกต้องตามมาตรฐานงานก่ออิฐมวลเบา , การใช้เครื่องมือให้ถูกต้อง และนำเสนอข้อดีของอิฐมวลเบาเพื่อแนะนำเจ้าของบ้านให้เลือกใช้ในอนาคต ภายในงาน ได้รับความสนใจจากทีมผู้รับเหมา และช่างในพื้นที่จังหวัดนครศรีธรรมราช เข้าร่วมงานเป็นจำนวนมาก หากพี่ๆ ผู้รับเหมา และช่างพื้นที่ใดในภาคใต้ ต้องการเข้าอบรมความรู้สินค้า สามารถติดต่อมาได้ทาง Line Official : @qconexpert
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1717100398.213cbf409c7593b51306e1e0cdc45077.jpg)
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1717100393.208e11d3b94aadaa57b65a78b16def9e.jpg)
.