16 January 2024
คิวคอนจัดกิจกรรม วันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1708044061.557301848a57b2273923cf6e3a01e85d.jpg)
เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2567 ตัวแทนโรงงานบางปะอิน นำทีมโดย คุณไกรฤกษ์ ผู้จัดการฝ่ายบุคคลและธุรการ นำทีมงาน ส่งมอบของเพื่อสนับสนุนการจัดกิจกรรมวันเด็กให้กับเทศบาลในพื้นที่รอบๆ โรงงาน และช่วงบ่ายได้ไปร่วมกิจกรรมสร้างความสุข สร้างรอยยิ้ม ให้กับเด็กนักเรียนโรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาธรรม เป็นการส่งเสริมและสนับสนุนให้เยาวชนมีสุขภาพที่ดี ทั้งร่างกายและจิตใจ
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1708044062.ffa4685374756fd3a47c3ab6c5b57747.jpg)
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1708044059.f6d427149e45de50f5e774e8cafa811f.jpg)
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1708044062.9f87cb66234746e7af720a9a3d19061e.jpg)
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1708044061.557301848a57b2273923cf6e3a01e85d.jpg)
เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2567 ตัวแทนโรงงานบางปะอิน นำทีมโดย คุณไกรฤกษ์ ผู้จัดการฝ่ายบุคคลและธุรการ นำทีมงาน ส่งมอบของเพื่อสนับสนุนการจัดกิจกรรมวันเด็กให้กับเทศบาลในพื้นที่รอบๆ โรงงาน และช่วงบ่ายได้ไปร่วมกิจกรรมสร้างความสุข สร้างรอยยิ้ม ให้กับเด็กนักเรียนโรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาธรรม เป็นการส่งเสริมและสนับสนุนให้เยาวชนมีสุขภาพที่ดี ทั้งร่างกายและจิตใจ
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1708044059.758a78ab9f1956d48e2cb028535ab437.jpg)
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1708044062.ffa4685374756fd3a47c3ab6c5b57747.jpg)
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1708044064.201da790388f0f7f9258d1eb38173f34.jpg)
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1708044059.f6d427149e45de50f5e774e8cafa811f.jpg)
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1708044060.96e267538905f541ba1a215238e7c010.jpg)
![](https://qcons3.sgp1.digitaloceanspaces.com/8C91/1708044062.9f87cb66234746e7af720a9a3d19061e.jpg)